UPDATES

ഉത്തരകാലം

കേരളം; സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളും മണ്ഡലങ്ങളും

യുഡിഎഫ്, എല്‍ഡിഎഫ്, എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ പേരും മണ്ഡലവും

                       

കേരളത്തിലെ 20 ലോക്‌സഭ സീറ്റുകളിലേക്കും മത്സരിക്കുന്ന യുഡിഎഫ്, എല്‍ഡിഎഫ്, എന്‍ഡിഎ സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളുടെ പേരും മണ്ഡലവും. general election 2024, kerala, candidates and constituency

തിരുവനന്തപുരം

യുഡിഎഫ്: ശശി തരൂര്‍– കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: പന്ന്യന്‍ രവീന്ദ്രന്‍– സിപിഐ

എന്‍ഡിഎ: രാജീവ് ചന്ദ്രശേഖര്‍-ബിജെപി

കൊല്ലം

യുഡിഎഫ്: എന്‍ കെ പ്രേമചന്ദ്രന്‍– ആര്‍എസ്പി (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: എം. മുകേഷ്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: ജി. കൃഷ്ണ കുമാര്‍-ബിജെപി

പത്തനംതിട്ട

യുഡിഎഫ്: ആന്റോ ആന്റണി– കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: ഡോ. ടി എം തോമസ് ഐസക്ക്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: അനില്‍ ആന്റണി-ബിജെപി

കോട്ടയം

യുഡിഎഫ്: അഡ്വ. കെ ഫ്രാന്‍സിസ് ജോര്‍ജ്-കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്(ജെ)

എല്‍ഡിഎഫ്: തോമസ് ചാഴികാടന്‍-കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്(എം)(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എന്‍ഡിഎ: തുഷാര്‍ വെള്ളാപ്പള്ളി-ബിഡിജെഎസ്

ഇടുക്കി

യുഡിഎഫ്: അഡ്വ ഡീന്‍ കുര്യക്കോസ്-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: അഡ്വ. ജോയ്‌സ് ജോര്‍ജ്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: സംഗീത വിശ്വനാഥ്-ബിഡിജെഎസ്

ആറ്റിങ്ങല്‍

യുഡിഎഫ്: അടൂര്‍ പ്രകാശ്-കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: വി.ജോയ്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: വി മുരളീധരന്‍-ബിജെപി

ആലപ്പുഴ

യുഡിഎഫ്: കെ വേണുഗോപാല്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്

എല്‍ഡിഎഫ്: അഡ്വ. എ എം ആരിഫ്-സിപിഎം(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എന്‍ഡിഎ: ശോഭ സുരേന്ദ്രന്‍-ബിജെപി

ആലത്തൂര്‍

യുഡിഎഫ്: രമ്യ ഹരിദാസ്-കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: കെ രാധാകൃഷ്ണന്‍-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: ടി എന്‍ സരസു-ബിജെപി

ചാലക്കുടി

യുഡിഎഫ്: ബെന്നി ബഹനാന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: പ്രൊ. സി രവീന്ദ്രനാഥ്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: കെ എ ഉണ്ണി കൃഷ്ണന്‍-ബിഡിജെഎസ്

എറണാകുളം

യുഡിഎഫ്: ഹൈബി ഈഡന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ് (സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: കെ ജെ ഷൈന്‍-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: ഡോ. കെ എസ് രാധാകൃഷ്ണന്‍-ബിജെപി

കണ്ണൂര്‍

യുഡിഎഫ്: കെ സുധാകരന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: എം വി ജയരാജന്‍-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: സി രഘുനാഥ്-ബിജെപി

കാസറഗോഡ്

യുഡിഎഫ്: രാജ്‌മോഹന്‍ ഉണ്ണിത്താന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്-(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: എം വി ബാലകൃഷ്ണന്‍-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: എം എല്‍ ആശ്വനി-ബിജെപി

മാവേലിക്കര

യുഡിഎഫ്: കൊടിക്കുന്നേല്‍ സുരേഷ്-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: സി എ അരുണ്‍ കുമാര്‍-സിപിഐ

എന്‍ഡിഎ: ബൈജു കലാശാല-ബിഡിജെഎസ്

പാലക്കാട്

യുഡിഎഫ്: വി കെ ശ്രീകണ്ഠന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: എ വിജയരാഘവന്‍-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: സി. കൃഷ്ണ കുമാര്‍-ബിജെപി

കോഴിക്കോട്

യുഡിഎഫ്: എം കെ രാഘവന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: എളമരം കരീം-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: എം ടി രമേശ്-ബിജെപി

വയനാട്

യുഡിഎഫ്: രാഹുല്‍ ഗാന്ധി-കോണ്‍ഗ്രസ്(സിറ്റിംഗ് എംപി)

എല്‍ഡിഎഫ്: ആനി രാജ-സിപിഐ

എന്‍ഡിഎ: കെ സുരേന്ദ്രന്‍-ബിജെപി

മലപ്പുറം

യുഡിഎഫ്: ഇ ടി മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍-ഐയുഎംഎല്‍

എല്‍ഡിഎഫ്: വി എ വസീഫ്-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: ഡോ. അബ്ദുള്‍ സലാം-ബിജെപി

പൊന്നാനി

യുഡിഎഫ്: ഡോ.എം പി അബ്ദുര്‍സമദ് സമദാനി-ഐയുഎംഎല്‍

എല്‍ഡിഎഫ്: കെ എസ് ഹംസ-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ: നിവേദിത സുബ്രഹ്‌മണ്യന്‍-ബിജെപി

തൃശൂര്‍

യുഡിഎഫ്: കെ മുരളീധരന്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്

എല്‍ഡിഎഫ്: വി എസ് സുനില്‍ കുമാര്‍-സിപിഐ

എന്‍ഡിഎ: സുരേഷ് ഗോപി-ബിജെപി

വടകര

യുഡിഎഫ്: ഷാഫി പറമ്പില്‍-കോണ്‍ഗ്രസ്

എല്‍ഡിഎഫ്: കെ കെ ഷൈലജ-സിപിഎം

എന്‍ഡിഎ; പ്രഫുല്‍ കൃഷ്ണ-ബിജെപി

Content Summary; general election 2024, kerala, candidates and constituency

Share on

മറ്റുവാര്‍ത്തകള്‍